Pichaz za jaliyojiri kwenye usiku wa Birthday ya Linah,

March 17 ni tarehe waliozaliwa watu wengi dunia lakini kutoka kiwanda cha Bongoflevanimrembo anayemiliki hitsongs nyingi ikiwepo ‘Malkia wa Nguvu’, Linah amesherekea siku yake ya kuzaliwa march 17 na kuudhuriwa na mastaa mbalimbali.

Linah na Bilnass

Neddy Music

Queen Darleen na Kajala

Queen Darleen, Kajala, Mwijako na Mwasiti


Linah na Mdogo wake

Linah na Bilnass

Linah na Kajala

Linah na Director Khalifani

Linahna Recho

Linah na Perfect

Linah na Simple

Linah, Mwijako na Mwasiti

Linah na G Model

Dj Tass, Linah na Bilnass

Perfect, Bilnass na Kajala
Comments
Post a Comment